Fabric mara sakan allura-PLA
Ana samun PLA ko polylactic acid daga fermentation da polymerisation na sugars daga albarkatun shuka (sitaci masara) don haka ana iya la'akari da shi azaman wanda aka samu daga sabbin kuzari. Ana samun filayen PLA ta hanyar fitar da granules na wannan polymer; Don haka gaba ɗaya ba za a iya lalata su ba bisa ga ma'aunin DIN EN 13432.
100% PLA da VINNER ya yi wani abu ne wanda ba a saka ba, wanda aka yi masa allura a gefe guda. Kalanda yana nufin juya abin ji akai-akai akan abin nadi mai zafi zuwa zafin jiki wanda zai iya haɗa filayen PLA da sauƙi a saman. Wannan yana ƙara haɗin kai da ƙarfin samfurin ƙarshe kuma yana ba shi wuri mai santsi ba tare da maki sanda ba.Lalacewar “Mai Tsaftace” fiye da ƙasan roba wanda ke buɗewa.
Amfani
● Ƙarfin lodi mai girma:Kyakkyawan karko da aiki a ƙarƙashin matsanancin yanayi.
●Tsawon rai:Mai jurewa tasirin muhalli da bayyanar sinadarai.
●Sauƙin Shigarwa:Kwanciya mai sauri da inganci, rage lokacin gini da farashi.
●Yawanci:Ya dace da nau'ikan aikace-aikace da nau'ikan ƙasa.
●Dorewa:Daidaitawar ilimin halitta da kyakkyawan yanayin ruwa da iska, kuma yana da lalata muhalli, mara gurɓatacce, wanda shine 100% biodegradable.
Aikace-aikace
●ƙwararrun ayyukan shimfida ƙasa da amfani da kasuwanci
●Kula da ciyawa a cikin lambuna da gadajen fure
●Rabuwar masana'anta a ƙarƙashin duwatsu
●Ƙarƙashin ƙasa don ciyawa
●Tabbatar da ƙasa
samuwa
●Nisa: 3' zuwa 18' fadin
●Nauyi: 100-400GSM (3oz-11.8oz) nauyi
●Daidaitaccen Tsawon: 250'-2500'
●Launi: Baƙar fata/ Brown/Fara